พลิกตำนานหน้าใหม่!! 'NOCTURNAL BLOODLUST' ประกาศตารางทัวร์ TOUR OF GEHENNA 2017

 

ปิดฉากลงไปแล้วอย่างสวยงามกับ

กับคอนเสิร์ตทัวร์ทั่วประเทศรอบสุดท้ายของ

NOCTURNAL BLOODLUST 

ONE MAN TOUR “DEIMOS” -TOUR FINAL-

ณ Shinkiba STUDIO COAST

นอกจากนั้น ยังมีข่าวดีที่ถูกประกาศออกมาว่า

พวกเขากำลังเตรียมตัวออกทัวร์ระลอกใหม่

ช่วงฤดูร้อนปีนี้ โดยใช้ชื่อทัวร์ว่า

TOUR OF GEHENNA 2017

เริ่มเปิดฉากตั้งแต่ 11 สิงหาคม เป็นต้นไป

 

 

NOCTURNAL BLOODLUST 

เพิ่งวางจำหน่ายเบสต์อัลบั้มรวบรวม

ผลงานตั้งแต่ปี 2009 - 2017

『THE BEST ’09-’17』

ไปเมื่อ 8 มีนาคม ที่ผ่านมา

การออกทัวร์คอนเสิร์ตครั้งล่าสุดนี้

จึงอาจเรียกได้ว่าเป็นการพลิกตำนาน

หน้าใหม่ของพวกเขาอย่างแท้จริง

 

 

TOUR OF GEHENNA 2017

Aug 11 (Fri) Shibuya CLUB QUATTRO

Aug 19 (Sat)  Kashiwa PALOOZA

Aug 20 (Sun) HEAVEN'S ROCK Saitama Shintoshin

Aug 25 (Fri) Sapporo cube garden

Aug 26 (Sat) Sapporo cube garden

Sep 2 (Sat) Sendai darwin

Sep 3 (Sun) Niigata CLUB RIVERST

Sep 9 (Sat) TSUTAYA O-WEST

(เฉพาะผู้ชาย)

Sep 10 (Sun) TSUTAYA O-WEST

(เฉพาะผู้หญิง)

Sep 16 (Sat) Kobe VARIT.

Sep 17 (Sun) Nagoya Electric Lady Land

Sep 23 (Sat) Osaka umeda TRAD

Sep 30 (Sat) Fukuoka DRUM Be-1

 

 

 

NOCTURNAL BLOODLUST

- THE BEST `09-`17 TEASER

Visitors: 32,532